SDS254G-53VG-100A Tủ cắt lọc 3P-100A 140kA cho Thiết bị Điện
Giá tham khảo :
Liên hệ
  • Series
    SDS254G-53VG
  • Model
    SDS254G-53VG-100A
  • Thương hiệu / Xuất xứ
    TACpro / Viet Nam
  • Cắt lọc xung điện áp đột biến cho hệ thống điện 3 pha 100A Type 1+2+3
  • Thuộc nhóm Type 1+2+3 với công nghệ VG
  • Điện áp (L-N) định mức Un 230V, quá áp Uc 275V, TOV 440V
  • Điện áp bảo vệ Up 1,5kV /In và 0,7kV /5kA
  • Dòng cắt sơ cấp L-N Iimp 25kA (10/350µs), Imax 140kA (8/20µs)
  • Dòng cắt thứ cấp L-G 50kA (8/20µs)
  • Dòng cắt N-G: 50kA (10/350µs), 150kA (8/20µs)
  • Mạch lọc phối hợp cuộn cảm L (15μH) và tụ điện C (400nF)
  • Kiểu bảo vệ đa hướng L-N, L-G, N-G
  • Báo tình trạng hoạt động bằng đèn Led ngoài và tín hiệu màu trên module
  • Đấu nối tiếp với mạng điện, tải tối đa 100A/pha