SDS254G-53VG-63A Tủ Cắt Lọc 3 Pha 63A Type 1+2+3 P. Máy Tính Điện Tử
Giá tham khảo :
Liên hệ
  • Series
    SDS254G-53VG
  • Model
    SDS254G-53VG-63A
  • Thương hiệu / Xuất xứ
    TACpro / Viet Nam
  • Cắt lọc xung điện áp đột biến cho hệ thống điện 3 pha 63A
  • Thuộc nhóm Type 1+2+3 với công nghệ VG
  • Điện áp (L-N) định mức Un 230V, quá áp Uc 275V, TOV 440V
  • Điện áp bảo vệ Up 1,5kV/In và 0,7kV/5kA
  • Dòng cắt sơ cấp L-N Iimp 25kA (10/350µs), Imax 140kA (8/20µs)
  • Dòng cắt thứ cấp L-G 50kA (8/20µs)
  • Dòng cắt N-G: 50kA (10/350µs), 150kA (8/20µs)
  • Mạch lọc phối hợp cuộn cảm L (15μH) và tụ điện C (400nF)
  • Kiểu bảo vệ đa hướng L-N, L-G, N-G
  • Báo tình trạng hoạt động bằng đèn Led ngoài và tín hiệu màu trên module
  • Đấu nối tiếp với mạng điện, tải tối đa 63A/pha
  • Tủ kim loại sơn tĩnh điện cao cấp & MCB 3P63 (Schneider)
SDS254G-53VG-63A
TỦ CẮT LỌC ĐA CẤP 3 PHA, TYPE 1+2+3, 25kA/140kA, 63A
SDS254G-53VG-63Atủ cắt lọc sét đa cấp thuộc Type 1+2+3 theo tiêu chuẩn IEC 61643, kết hợp 2 tầng bảo vệ với mạch lọc L-C bảo vệ cho nguồn điện AC 3 pha 4 dây (3L+N) 230/400Vac, dòng tải 63A. Được lắp đặt nối tiếp với đường nguồn điện, kết nối với dây pha, dây trung tính và dây đất, không làm thay đổi hoạt động của nguồn điện ở điều kiện bình thường.
Sản phẩm được lắp ráp bởi TAEC từ các module nhập khẩu của CITEL / Pháp.
  • Chống sét lan truyền Type 1+2+3 cho đường cấp nguồn của thiết bị điện tử nhạy cảm
  • Phối hợp 2 tầng bằng cuộn cảm và tụ điện chất lượng cao
  • Công nghệ VG hiệu suất cao
  • Mạng điện 3 pha 4 dây (3L+N) 230/400Vac
  • Khả năng cắt sơ cấp Iimp 25kA / 50kA (10/350µs), Imax 140kA (8/20µs)
  • Cắt sét thứ cấp Imax 50kA (8/20µs)
  • Hộp tủ bằng kim loại sơn tĩnh điện
  • Đèn báo hiệu tình trạng hoạt động
  • Đáp ứng tiêu chuẩn IEC 61643-11 / EN 61643-11 / UL1449
Xem Review Tủ Cắt Lọc Sét 3 pha 63A SDS254G-53VG-63A
Review Tủ Cắt Lọc Sét 3 pha 63A SDS254G-53VG-63A
Model sản phẩm SDS254G-53VG-63A
Nhãn hiệu TACpro
Xuất xứ Việt Nam (module nhập khẩu Pháp, lắp ráp bởi TAEC VN)
Ứng dụng Cắt lọc sét hệ thống điện AC
Type của thiết bị theo - IEC 61643 Type 1+2+3
Hệ thống điện 3 pha 220/400 Vac (3L+N)
Mạng điện AC nối đất TT-TNS
Điện áp định mức L-N (Un) 230 Vac
Điện áp hoạt động tối đa L-N (Uc) 275 Vac
Quá áp tạm thời đặc tính 120 mn(UT) 440 Vac
Dòng tải tiêu thụ tối đa (IL) 63 A/pha
Dòng rò nối đất (Ipe) không
Dòng liên tục ở Uc (Ic) < 2 mA
Dòng phóng theo (If) không
Khả năng cắt xung trực tiếp /cực (10/350µs) (limp) L-N (sơ cấp): 25 kA / N-PE: 50 kA
Kiểu kết nối L-N, N-G và L-G
Cấp bảo vệ Up (In) 1,5 kV
Điện áp dư (Up-5kA) @ 5kA (8/20μs) 0,7 kV
Công nghệ MOV + GDT + mạch lọc L-C + công nghệ VG (MOV + GSG)
Bảo vệ ngắn mạch Có, MCB 3P
Báo hiệu tình trạng hoạt động Có (chỉ thị màu) & đèn báo bên ngoài
Kết nối đến mạng điện Lắp nối tiếp
Nhiệt độ hoạt động -40 đến +85 °C
Thiết bị an toàn điện / Hiệu / Xuất xứ MCB 3P-63A / Schneider / Pháp
Tủ / Xuất xứ Tủ kim loại sơn tĩnh điện / VN
Tiêu chuẩn đáp ứng IEC 61643-11 / EN 61643-11 / UL1449 4ed / EAC
SDS254G-53VG-63A Tủ cắt lọc 3 pha 63A Type 1+2+3, 25kA+140kA được thiết kế lắp đặt hoàn chỉnh trong tủ kim loại, đấu nối tiếp với hệ thống điện tải tối đa 63A, thông qua thiết bị bảo vệ ngắn mạch như cầu chì hoặc CB, khoảng cách dây kết nối càng ngắn càng tốt (tối đa 50cm) để đảm bảo hiệu quả.
  • Thiết bị phải được nối đất an toàn dưới 8Ω