DDC20C-20-24 Chống sét nguồn DC 12V Type 2 (2P, Uc 24V, Imax 20kA)
Giá tham khảo :
Liên hệ
  • Series
    DDCxxC
  • Model
    DDC20C-20-24
  • Thương hiệu / Xuất xứ
    CITEL / FRANCE
  • Chống sét lan truyền DC Type 2 bảo vệ 2P (+ và -)
  • Thiết kế dạng DIN tích hợp cho 2 dây trên cùng một mod
  • Điện áp hoạt động định mức Un 12Vdc
  • Điện áp hoạt động tối đa: 20Vac, 24Vdc
  • Mức điện áp đầu ra Up 240V với xung In
  • Công nghệ MOV - Varistor năng lượng cao
  • Cầu chì nhiệt ngắt mạch bên trong
  • Khả năng cắt xung cảm ứng (8/20µs) In 10kA/P, Imax 20kA/P, Itotal 40kA
  • Dòng rò <0,1mA, không có dòng phóng theo
  • Công nghệ Varistor năng lượng cao
  • Bảo vệ đồng hướng
  • Chỉ thị màu báo hiệu tình trạng hoạt động
  • Đế gắn dinrail, Mod cắm rút dễ thay thế
  • Đáp ứng prIEC 61643-41 and UL1449 ed.5
DDC20C-20-24
Bảo vệ nguồn điện một chiều 12Vdc Type 2
DDC20C-20-24 là thiết bị chống sét lan truyền DC bảo vệ cho các thiết bị điện sử dụng nguồn Un 12VDC, tối đa 24VDC được thiết kế dạng module DINrail tích hợp cả hai mạch bảo vệ chỉ trong 1 mod. Do đó, với kích thước nhỏ gọn nên có thể lắp được nhiều module trong cùng một không gian hẹp của tủ điều khiển.