PDS152G-40-32A Tủ cắt lọc 1 pha cho Camera và Máy tính
Giá tham khảo :
Liên hệ
  • Series
    PDS152G-40
  • Model
    PDS152G-40-32A
  • Thương hiệu / Xuất xứ
    TACpro / Viet Nam
  • Cắt lọc sét lan truyền nguồn 1 pha 32A
  • Nhóm SPD Type 1+2 chuẩn IEC
  • Điện áp Un 230V, Uc 280V, UT 300V,
  • Cắt sơ cấp (L-N) 15kA (10/350µs), 140kA (8/20µs)
  • Cắt thứ cấp (L-G) 40kA (8/20µs)
  • Cắt N-G: 50kA (10/350µs), 150kA (8/20µs)
  • Cuộn cảm phối hợp L (15μH) và tụ điện C (400nF)
  • Bảo vệ đa hướng L-N, L-G, N-G
  • Điện áp bảo vệ Up-In 1,3kV; Up-5kA 1kV
  • Cảnh báo tình trạng hoạt động: cửa sổ màu và tiếp điểm kết nối ra đèn
  • Mắc nối tiếp với mạng điện, tải tối đa 32A
  • Module SPD: DS150E, DS100EG, DS41, DSH35, DUC (Citel/Pháp)
  • Tủ PVC & MCB 2P-32A(Schneider)
PDS152G-40-32A
Tủ cắt lọc 1 pha cho Camera & Máy tính
PDS152G-40-32A là một phiên bản 32A trong dòng tủ cắt lọc sét PDS152G-40 hiệu TACpro của TAEC - được kết hợp từ các thành phần bảo vệ sơ cấp type 1, bảo vệ thứ cấp type 2 và mạch lọc nhiễu phối hợp.
Các module nhập khẩu từ CITEL Pháp
  • Module cắt xung AC DS150E: 1P (L/N) Type 1+2, dòng cắt 15kA (10/350µs), 140kA (8/20µs)
  • Module cắt dây trung tính DS100EG: N type 1, dòng cắt 150kA (8/20µs), 50kA (10/350µs)
  • Module cắt xung AC DS41: 1P (L/N) Type 2, dòng cắt 40kA (8/20µs)
  • Module cuộn cảm phối hợp DSH 35: 1P(L/N), 500V, 35A, 15μH
  • Module tụ lọc nhiễu DUC: 1P (L/N), 300V, 400nF
Model sản phẩm PDS152G-40-32A
Nhãn hiệu TACpro
Xuất xứ Việt Nam (module nhập khẩu Pháp)
Ứng dụng Cắt lọc xung quá áp đột biến lan truyền nguồn AC
Type của thiết bị theo - IEC 61643 Type 1+2
Hệ thống điện 1 pha 220Vac (L+N)
Mạng điện AC TT/TN
Điện áp định mức L-N (Un) 230 Vac
Điện áp hoạt động tối đa L-N (Uc) 280 Vac
Quá áp tạm thời (UT) 300 Vac
Dòng tải tiêu thụ tối đa (IL) 32 A
Dòng liên tục ở Uc (Ic) < 2 mA
Dòng phóng theo (If) không
Khả năng cắt xung định mức (15 xung 8/20µs) (ln) Sơ cấp: 60 kA / Thứ cấp: 20 kA
Khả năng cắt xung tối đa /cực (8/20µs) (lmax) Sơ cấp: 140 kA / Thứ cấp: 40 kA
Khả năng cắt xung trực tiếp /cực (10/350µs) (limp) 15 kA (L-N), 50kA (N-G)
Kiểu kết nối Đa hướng L-N, N-G và L-G
Cấp bảo vệ Up (In/5kA) 1,3kV/1kV
Công nghệ MOV + GDT + mạch lọc nhiễu L-C
Bảo vệ ngắn mạch /mức Có / 6 kA
Báo hiệu tình trạng hoạt động Có (chỉ thị màu)
Kết nối đến mạng điện Nối tiếp
Nhiệt độ hoạt động -25 đến +60 °C
Module / Nhãn hiệu / Xuất xứ DS150E + DS100EG + DS41 + DSH35 + DUC / CITEL - Pháp
Thiết bị an toàn điện / Hiệu / Xuất xứ MCB 2P-32A/ Schneider
Tủ / Chất liệu / Hiệu / Xuất xứ MiniPragma / Technoplastic / Schneider
Cấp bảo vệ / Kháng cháy IP40 / 650 °C
Kích thước ngoài vỏ tủ (rộng x cao x sâu) 268 x 228 x 101.5 mm
Tiêu chuẩn đáp ứng IEC 61643-11 / EN 61643-11 / UL1449 4ed / EAC
TCLS 1 pha PDS152G-40-32A (32A, Type 1+2+3, 15kA+140kA) được thiết kế lắp đặt hoàn chỉnh trong tủ nhựa cao cấp, đấu nối tiếp với hệ thống điện tải tối đa 32A, thông qua thiết bị bảo vệ ngắn mạch như cầu chì hoặc CB, khoảng cách dây kết nối càng ngắn càng tốt (tối đa 50cm) để đảm bảo hiệu quả.
Thiết bị phải được nối đất an toàn dưới 8Ω