    TS400-SS-24
  • Thương hiệu / Xuất xứ
    ALLTEC / USA
  • Kim tán sét 4 chổi nằm ngang
  • Công nghệ phân tán điện tích, triệt tiêu sự hình thành đường dẫn điện
  • Thời gian trì hoãn hình thành tia tiên đạo (NFC 17012) >90µs
  • Số điểm bức xạ phóng điện 10.000 mũi, dòng bức xạ 20mA
  • Kết cấu: 4 chổi phân tán, thân kim (D16, L610mm)
  • Chất liệu thép không rỉ 100%, khối lượng 2kg
  • Năng lượng hoạt động: Điện trường trong không khí
  • Khả năng chống ăn mòn : Không bị ăn mòn, chịu nhiệt & ẩm ướt
  • Môi trường hoạt động: Trong mọi điều kiện môi trường
  • Chứng nhận UL listed của Mỹ
TerraStat TS400
Kim Tán Sét bảo vệ cho Đỉnh Công trình và Cột tháp
Lắp đặt kim tán sét TS400 bảo vệ cho cột đèn chiếu sáng, cột camera và đường dây truyền tải điện
Lắp đặt TS400 bảo vệ cho cột đèn chiếu sáng, cột camera và đường dây truyền tải điện
Nếu ở các vị trí cao từ 40 mét trở lên cần sử dụng kim TS500 để bảo vệ CS tạt ngang
Ý nghĩa tên model kim phân tán của Alltec
Công ty Alltec đã đặt tên model sản phẩm kim phân tán theo các cấu trúc và ý nghĩa như sau.
Nhãn hiệu - Dòng sản phẩm - Chất liệu - Đường kính cây đỡ - Chiều dài /cao - xxx
  • Nhãn hiệu: TS - Viết tắc của nhãn hiệu sản phẩm TerraStat
  • Loại kim : 400 - Dòng sản phẩm TS400
  • Chất liệu : SS - thép không rỉ, A=Nhôm
  • Đường kính cây đỡ : 5/8” (16mm) được đo bằng inches
  • Chiều dài cây đỡ : 12=12”, 18=18”, 24=24” được đo bằng inches
  • xxx : hình dáng hay cấu trúc đặt thù
Tất cả các sợi đều làm bằng máy với tiêu chuẩn 1/2”, những chỗi phân tán xoắn ốc 4.5” với kích thước .010 x chiều dài của sợi phân tán là 3.75”
TS400 gồm các mẫu chính : Loại thẳng đứng và loại cây hình chữ Z để lắp đặt tùy theo vị trí.
Các phiên bản của dòng TS400
TS400 loại thẳng đứng, chất liệu thép không rỉ
Dòng tiêu chuẩn (dạng thẳng đứng) chỉ có đường kính 16mm (5/8”), nên model không thể hiện ký tự "58"